Craft Brew 410g 500ml Swing Top Glass Bottles Chiếc chai bia bán buôn CY-501
chai bia bán buôn 500ml
,chai bia bán buôn
,sản phẩm thủ công bia 500ml swing top chai thủy tinh
| Số lượng đơn hàng tối thiểu: | 10000 | Điều khoản thanh toán: | T/T |
| Khả năng cung cấp: | Có khả năng sản xuất 2 triệu chai trong vòng 24 giờ. |
CY-501 là một chai bia Swing Top 500ml hiệu suất cao được thiết kế cho các nhà sản xuất bia cao cấp và các nhà sản xuất đồ uống thủ công.Mô hình này có một kết thúc swing-top cơ học hạng nặng cung cấp mộtVới trọng lượng tăng cường 410g, CY-501 cung cấp mộtcảm giác tay uy tín và tính toàn vẹn cấu trúc cần thiết cho việc điều chỉnh chai và lên men thứ cấpThiết kế vượt thời gian "Grolsch-style" kết hợp với xây dựng bền, thân thiện với môi trường làm cho nó trở thành sự lựa chọn cuối cùng cho các thương hiệu tìm kiếm một giải pháp bao bì cao cấp, có thể sử dụng nhiều lần.
Với trọng lượng 410g, chai này là lý tưởng cho các nhà sản xuất bia thủ công, nhà sản xuất đồ uống và nhà phân phối tìm kiếm các giải pháp đóng gói chất lượng cao cho thị trường trong nước và quốc tế.
| Điểm số. | CY-501 |
| Công suất | 500ml (17 oz) |
| Tùy chọn màu sắc | Amber / Flint |
| Loại kết thúc | Swing Top |
| Kích thước | Chiều cao: 256mm, đường kính: 70mm |
| Trọng lượng | 410g |
| Vật liệu | Kính soda-lime không chì |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 10,000 đơn vị |
| Bao bì | Đồ đặt trên pallet xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc thùng carton với bộ phân vùng |
| Khả năng cung cấp | 2 triệu chai trong vòng 24 giờ |
- Trong kho:Trong vòng 7-15 ngày sau khi nhận được thanh toán
- Không còn:25-35 ngày sau khi nhận được thanh toán
- Theo số lượng đặt hàng
Chúng tôi cung cấp các dịch vụ OEM / ODM toàn diện bao gồm khắc biểu tượng và chế biến sâu tùy chỉnh để đáp ứng các yêu cầu thương hiệu cụ thể của bạn.
- Chú ý khi sử dụng:Kính rất mong manh; tránh tác động lớn hoặc rơi trong quá trình đóng chai.
- Dọn sạch trước khi sử dụng:Rửa kỹ bằng nước ấm trước khi đổ lần đầu tiên.
- Kháng áp:Được thiết kế cho đồ uống có ga; không vượt quá khối lượng CO2 được khuyến cáo để ngăn ngừa vỡ.
- Độ chính xác:Sử dụng máy bọc chuyên nghiệp để đảm bảo niêm phong kín và ngăn oxy xâm nhập.
- Tránh thay đổi nhiệt độ đột ngột:Nhiệt độ hoặc lạnh cực cao,nâng nhiệt hoặc làm mát nhanh có thể gây nứt kính.
- Điều kiện lưu trữ:Lưu trữ ở nơi mát mẻ, khô, tránh ánh nắng mặt trời trực tiếp và tiếp xúc với mưa.
- An toàn vận chuyển:Đảm bảo đóng gói, đệm và đóng gói đúng cách cho vận chuyển hàng hóa hàng loạt.
- Chú ý về hóa chất:Tránh lưu trữ axit mạnh, kiềm, hoặc dung môi có thể làm hỏng kính hoặc nhãn.
- Lời khuyên về nhãn hiệu:Sử dụng nhãn dán phù hợp với kính; tránh các vật liệu nhạy cảm với nước trong môi trường ẩm.
- Đường dự trữ bia thủ công cao cấp:Giải pháp 500ml lý tưởng cho các nhà máy bia tung ra các loại bia mùa có giá trị cao hoặc loạt "Bottle Conditioned" nơi mà đỉnh lắc biểu cho chất lượng thủ công.
- B2B bền vững & "Zero Waste" thương hiệu:Một sự lựa chọn chiến lược cho các chủ sở hữu thương hiệu có ý thức về môi trường nhắm mục tiêu thị trường tái sử dụng, vì kính bền 410g và nút đệm cơ khí được thiết kế cho nhiều chu kỳ tái sử dụng.
- Các nhà sản xuất Kombucha & Probiotic Organic:Được thiết kế cho các nhu cầu cụ thể của các máy lên men tự nhiên, những người cần một cái khóa an toàn, dễ dàng và một chai hạng nặng có thể xử lý carbonation tự nhiên.
- VIP doanh nghiệp & quà tặng thủ công:Cung cấp một nền tảng vững chắc, uy tín cho các cơ quan thương hiệu B2B để tạo ra các bộ đồ uống quảng cáo có giá trị cao hoặc quà lễ hội cá nhân.
Bước 1: Kiểm tra ban đầu sử dụng thiết bị phát hiện hoàn toàn tự động.
Bước 2: Kiểm tra trực quan bằng tay với sự hỗ trợ của đèn LED.
Bước 3: Kiểm tra bằng máy về kết thúc (miệng / cạnh) của mỗi chai.
Bước 4: Kiểm tra lấy mẫu ngẫu nhiên được thực hiện bởi nhân viên kiểm soát chất lượng trực tiếp trên dây chuyền sản xuất.
Bước 5: Kiểm tra chéo trong phòng thí nghiệm các sản phẩm từ mỗi số khuôn để đảm bảo sự nhất quán trong chi tiết chai và thông số kỹ thuật.
Bước 6: Kiểm tra lấy mẫu ngẫu nhiên cuối cùng trước khi lưu trữ.
- Chúng tôi cung cấp hỗ trợ trực tuyến 24/7 để đảm bảo giao tiếp kịp thời và liền mạch.
- Chúng tôi cung cấp toàn diện, một cửa hàng dịch vụ bao gồm giao hàng trực tiếp của đầy đủ container tải trực tiếp đến kho của bạn.